ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

WASHAURI WA MAHAKAMA NA BARAZA LA ARDHI NA NYUMBA TANZANIA

by Al-Muswadiku K. Chamani
Book Purchase + Subscription 2000 TZS
WASHAURI WA MAHAKAMA NA BARAZA LA ARDHI NA NYUMBA TANZANIA
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 06, 2026

WASHAURI WA MAHAKAMA NA BARAZA LA ARDHI NA NYUMBA TANZANIA

by Al-Muswadiku K. Chamani
Book Purchase + Subscription 2000 TZS

Utoaji haki katika Mahakama na Baraza la Ardhi na Nyumba la Wilaya huwa unazitaka baadhi ya taasisi hizo kushirikisha wananchi katika kazi hiyo kwa kupitia Washauri wa Mahakama na Baraza la Ardhi na Nyumba la Wilaya. W…

About This Content

Utoaji haki katika Mahakama na Baraza la Ardhi na Nyumba la Wilaya huwa unazitaka baadhi ya taasisi hizo kushirikisha wananchi katika kazi hiyo kwa kupitia Washauri wa Mahakama na Baraza la Ardhi na Nyumba la Wilaya. Washauri hao, si wataalamu wa sheria na wamekuwa wakitekeleza wajibu huo bila kuwa na mafunzo maalumu, hivyo, kutumia busara zaidi katika utoaji wa maoni yao. Kitabu hiki kina kuelimisha kuhusu sifa, uteuzi na wajibu wa Washauri hao na athari ya kutozingatia maoni yao. Ni mategemeo yangu kuwa, kitabu hiki kitachangia katika kuongeza ufanisi wa utendajikazi wa Washauri wa Mahakama na Baraza la Ardhi na Nyumba la Wilaya katika kutoa haki kwa jamii yetu.

Publication Details

Category SHERIA ZA TANZANIA, UMILIKI WA ARIDHI NA HAKI ZA WANANCHI
Publisher TEPU
ISBN 978-9987-67-152-6
Date Published 2026-08-06
Publication Year 2016
Pages 54
Chapters 4
Language Swahili
Keywords ARDHI
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content