ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

Tokomeza Ukimwi

by Elvis Bakondo
Book Purchase + Subscription 2500 TZS
Tokomeza Ukimwi
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 06, 2026

Tokomeza Ukimwi

by Elvis Bakondo
Book Purchase + Subscription 2500 TZS

Ni kitabu ambacho kinafafanua, kinafundisha na hata kutoa elimu, ushauri na wito kwa wadau wote nchini juu ya hatua madhubuti za kuchukua ili kudhibiti maambukizi ya VVU na UKIMWI, kupiga vita unyanyapaa na namna ya ku…

About This Content

Ni kitabu ambacho kinafafanua, kinafundisha na hata kutoa elimu, ushauri na wito kwa wadau wote nchini juu ya hatua madhubuti za kuchukua ili kudhibiti maambukizi ya VVU na UKIMWI, kupiga vita unyanyapaa na namna ya kuwatunza watu wenye VVU na watoto yatima na wale wanaoishi katika mazingira hatarishi. Kimeandaliwa kwa lengo la kuhamasisha jamii, wakubwa kwa wadogo, ili kushiriki kikamilifu katika vita hii ya kupambana na kudhibiti maambukizi ya VVU na UKIMWI. Kwa hakika, mapambano dhidi ya ugonjwa huu hatari yanahitaji kufanyiwa marekebisho mengi zaidi. Jamii nzima inahitaji kulikubali tatizo hili na kuamua kwa dhati kulifanyia mageuzi. Hii ni pamoja na kutambua udhaifu, tabia na matendo yetu na hivyo kuamua bila haya kufuata njia sahihi za kuudhibiti. Ni lazima kubuni mbinu mbalimbali mbadala za kuhamasisha watu wote katika jamii ili kuepuka tabia na mienendo yote inayosababisha maambukizi ya UKIMWI. Huu ndio wajibu wetu sote. Ni wajibu wangu. Pia, ni wajibu wako wewe.

Publication Details

Category AFYA NA UHAI
Publisher TEPU
ISBN 978-9-987-67196-0
Publication Year 2025
Pages 90
Chapters 7
Language Swahili
Keywords magonjwa ,ukimwi
Academic Yes
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content