ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

RAIS SAMIA NA MAGEUZI KATIKA SEKTA YA TEKNOLOJIA, HABARI NA MAWASILIANO TANZANIA

by Catherine Balankunda
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
RAIS SAMIA NA MAGEUZI KATIKA SEKTA  YA TEKNOLOJIA, HABARI NA MAWASILIANO  TANZANIA
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 14, 2026

RAIS SAMIA NA MAGEUZI KATIKA SEKTA YA TEKNOLOJIA, HABARI NA MAWASILIANO TANZANIA

by Catherine Balankunda
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Rais Samia Na Mageuzi Katika Sekta Ya Teknolojia, Habari Na Mawasiliano Tanzania Sekta ya Teknolojia, Habari na Mawasiliano (TEHAMA) imekuwa mhimili muhimu wa maendeleo ya kiuchumi, kijamii na kisiasa katika mataifa yo…

About This Content

Rais Samia Na Mageuzi Katika Sekta Ya Teknolojia, Habari Na Mawasiliano Tanzania Sekta ya Teknolojia, Habari na Mawasiliano (TEHAMA) imekuwa mhimili muhimu wa maendeleo ya kiuchumi, kijamii na kisiasa katika mataifa yote duniani. Katika enzi ya sasa ya mapinduzi ya kidijitali, taifa lisilowekeza ipasavyo katika teknolojia na mawasiliano linabaki nyuma katika ushindani wa kimataifa. Tanzania, kama nchi inayoendelea, imepitia hatua mbalimbali za mageuzi katika sekta hii, lakini mageuzi ya haraka, yenye uelekeo na yanayolenga kumuwezesha kila Mtanzania yameanza kushuhudiwa kwa dhahiri chini ya uongozi wa Mheshimiwa Rais Samia Suluhu Hassan. Uongozi wa Rais Samia umeweka msisitizo mkubwa katika kujenga mazingira wezeshi ya kidijitali, kukuza ubunifu wa ndani, na kuhakikisha upatikanaji wa huduma za TEHAMA kwa wananchi wote—kuanzia mijini hadi vijijini. Mageuzi haya hayajabaki kwenye ngazi ya miundombinu pekee, bali yamegusa nyanja zote za maisha: elimu, afya, kilimo, biashara, ajira kwa vijana, upatikanaji wa taarifa, na hata namna wananchi wanavyoshirikiana na serikali kupitia mifumo ya e-government. Kitabu hiki kinajadili kwa kina mchango wa Rais Samia katika kuibadilisha sekta ya Teknolojia, Habari na Mawasiliano Tanzania. Kinaangazia historia na changamoto zilizokuwepo, kisha kinafafanua mageuzi makuu yaliyotekelezwa na yanayoendelea. Pia, kinatazama nafasi ya Tanzania katika jukwaa la kidijitali la Afrika na dunia nzima, huku kikibainisha fursa, changamoto, na mustakabali wa sekta hii. Aidha, kitabu hiki kinachanganya uchambuzi wa kitaalamu, takwimu, sera, na mifano halisi ya utekelezaji wa mageuzi ili kumwezesha msomaji, mwanafunzi, mtunga sera, mtafiti, mwekezaji, mwandishi wa habari, au raia wa kawaida, kupata picha pana na ya kina ya mageuzi haya.

Publication Details

Category MCHANGO WA RAIS SAMIA SULUHU HASSAN
Publisher TEPU
ISBN 978-9976-58-466-0
Publication Year 2026
Pages 87
Chapters 27
Language Swahili
Keywords TEHAMA,Teknologia Habari na Mawasiliano
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content