ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

Rais Samia na Mageuzi katika Sekta ya Nishati Tanzania

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
Rais Samia na Mageuzi katika Sekta ya Nishati  Tanzania
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 06, 2026

Rais Samia na Mageuzi katika Sekta ya Nishati Tanzania

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Rais Samia na Mageuzi Katika Sekta ya Nishati “Rais Samia na Mageuzi ya Sekta ya Nishati Tanzania” ni kitabu cha kina kinachoangazia mabadiliko makubwa ya sekta ya nishati chini ya uongozi wa Rais Samia Suluhu Hassan. …

About This Content

Rais Samia na Mageuzi Katika Sekta ya Nishati “Rais Samia na Mageuzi ya Sekta ya Nishati Tanzania” ni kitabu cha kina kinachoangazia mabadiliko makubwa ya sekta ya nishati chini ya uongozi wa Rais Samia Suluhu Hassan. Kitabu hiki kinachambua kwa undani mageuzi ya kifedha, kiteknolojia, kijamii, na kikanda/kimataifa, na jinsi yanavyosaidia kufanikisha upatikanaji wa umeme vijijini na mijini, uwekezaji endelevu, na maendeleo ya Taifa. Kitabu hiki ni chanzo cha elimu, mwongozo, na kielelezo kwa wanasiasa, watunga sera, wawekezaji, wataalamu, wanafunzi, na wananchi kwa ujumla. Kinatoa takwimu, mifano halisi, na mapendekezo, ukionyesha jinsi Tanzania inavyoweza kuwa kielelezo cha nishati endelevu Afrika Mashariki ifikapo 2030. Ikiwa unataka kuelewa mchango wa mageuzi ya Rais Samia katika kuimarisha sekta ya nishati, uwekezaji, teknolojia, na maisha ya wananchi, kitabu hiki ni must-read kwa kila msomaji anayejali maendeleo ya Taifa

Publication Details

Category MCHANGO WA RAIS SAMIA SULUHU HASSAN
Publisher TEPU
ISBN 978-9976-58-468-4
Date Published 2026-06-08
Publication Year 2025
Pages 81
Chapters 20
Language Swahili
Keywords nishati,rais samia na mageuzi katika sekta ya nishati
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content