Rais Samia na Agenda yake ya Kuwajali wanawake, Watoto, Vijana, Wazee na Walemavu Tanzania
Rais Samia na Agenda yake ya Kuwajali wanawake, Watoto, Vijana, Wazee na Walemavu Tanzan…
Rais Samia na Mageuzi Katika Kuwajali Wanawake, Watoto, Vijana, Wazee na Walemavu Katika kipindi chote cha uongozi wa Rais Samia Suluhu Hassan, Tanzania imepiga hatua kubwa katika kuwaleta wanawake, watoto, vijana, waz…
About This Content
Rais Samia na Mageuzi Katika Kuwajali Wanawake, Watoto, Vijana, Wazee na Walemavu Katika kipindi chote cha uongozi wa Rais Samia Suluhu Hassan, Tanzania imepiga hatua kubwa katika kuwaleta wanawake, watoto, vijana, wazee, na walemavu katika mchakato wa maendeleo. Kitabu hiki ni mwongozo kamili unaoeleza agenda za kitaifa, sera, miradi, na mageuzi yaliyoanzishwa ili kuhakikisha ushirikiano, ustawi, na haki za makundi maalumu. Kupitia takwimu halisi, ripoti za kitaifa, na mifano ya miradi ya mafanikio, kitabu hiki kinatoa picha kamili ya mabadiliko chanya yanayofanikishwa na Serikali. Ni rasilimali muhimu kwa wanafunzi, wanasiasa, watunga sera, wajasiriamali, walimu, watumishi wa umma, na wananchi wote wanaotaka kuelewa jinsi mageuzi yanavyoboresha maisha ya makundi maalumu nchini Tanzania. Usikose fursa ya kupata mwongozo huu wa kina unaoonyesha jinsi uongozi wa Rais Samia unavyopambana na kuendeleza maendeleo ya kila mwananchi, bila kutoona rangi, umri, au hali ya afya.
Publication Details
| Category | MCHANGO WA RAIS SAMIA SULUHU HASSAN |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9976-58-460-8 |
| Date Published | 2026-06-08 |
| Publication Year | 2024 |
| Pages | 101 |
| Chapters | 26 |
| Language | Swahili |
| Keywords | wanawake,vijana,wazee na walemavu |
| Academic | No |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader