Book
MWONGOZO WA UFUGAJI BORA WA SAMAKI
Book
Purchase + Subscription
2000 TZS
MWONGOZO WA UFUGAJI BORA WA SAMAKI
Book
Purchase + Subscription
2000 TZS
Ufugaji Bora wa Samaki ni Kitabu cha Mwongozo wa kufuga Samaki, kujua mbinu za ufugaji pamoja na kutambua aina za samaki na mazingira sitahiki kwa ufugaji huo
About This Content
Ufugaji Bora wa Samaki ni Kitabu cha Mwongozo wa kufuga Samaki, kujua mbinu za ufugaji pamoja na kutambua aina za samaki na mazingira sitahiki kwa ufugaji huo
Publication Details
| Category | UFUGAJI WA KISASA |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9987-07-051-0 |
| Date Published | 2016-06-07 |
| Publication Year | 2016 |
| Pages | 206 |
| Chapters | 22 |
| Language | Swahili |
| Keywords | UFUGAJI WA SAMAKI |
| Academic | No |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader