ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

MWONGOZO WA KILIMOBIASHARA CHA MAEMBE

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 2500 TZS
MWONGOZO WA KILIMOBIASHARA CHA MAEMBE
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 07, 2026

MWONGOZO WA KILIMOBIASHARA CHA MAEMBE

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 2500 TZS

Kitabu hiki kinatoa elimu juu ya ukulima bora na wakitaalamu ambapo kitabu kimechambua mambo mbalimbali yakiwemo: Asili, familia na kuenea kwa miembe duniani, Changamoto za kilimo cha miembe, Sayansi ya muundo wa muembe…

About This Content

Kitabu hiki kinatoa elimu juu ya ukulima bora na wakitaalamu ambapo kitabu kimechambua mambo mbalimbali yakiwemo: Asili, familia na kuenea kwa miembe duniani, Changamoto za kilimo cha miembe, Sayansi ya muundo wa muembe, Muundo wa mbegu na embe kilishe, Faida za muembe na maembe, Aina bora za miembe na maembe na sifa zake zinazofaa kustawisha, kibiashara.,mahitaji ya kimazingira kwa ustawishaji wa miembe kibiashara, Utunzaji bora wa shamba la miembe, Kiasi cha mbolea kinahitajiwa kustawisha miembe, Mahitaji ya maji ya miembe na umuhimu wa umwagiliaji, Kufundisha miembe michanga kukua inavyotakiwa, Upogoaji bora wa matawi ya miembe,Sababu za Maua na Maembe machanga kudondoka na njia za udhibiti, Tatizo la kupasuka kwa maembe shambani kabla ya hayajapevuka, Mparanganyiko katika miembe na Udhibiti wake, Visumbufu vya Miembe na Udhibiti wake, Uvunaji, Upangaji madaraja, Hifadhi na Uuzaji.

Publication Details

Category Kilimo
Publisher TEPU
ISBN 978-9976-58-428-8
Date Published 2026-08-07
Publication Year 2022
Pages 229
Chapters 29
Language Swahili
Keywords MATUNDA
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content