Book
Mwongozo wa Hifadhi Bora ya Matunda
Book
Purchase + Subscription
3000 TZS
Mwongozo wa Hifadhi Bora ya Matunda
Book
Purchase + Subscription
3000 TZS
Matunda ni miongoni mwa vyakula muhimu sana kwa ustawi wa afya ya binadamu, usalama wa chakula na maendeleo ya uchumi wa mtu mmoja mmoja na taifa kwa ujumla. Yanatoa virutubisho muhimu kama vitamini, madini, nyuzinyuzi …
About This Content
Matunda ni miongoni mwa vyakula muhimu sana kwa ustawi wa afya ya binadamu, usalama wa chakula na maendeleo ya uchumi wa mtu mmoja mmoja na taifa kwa ujumla. Yanatoa virutubisho muhimu kama vitamini, madini, nyuzinyuzi na viongezo asilia vinavyosaidia kuimarisha kinga ya mwili na kuzuia magonjwa mbalimbali yasiyoambukiza.
Publication Details
| Category | Agriculture |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9912-76-718-8 |
| Date Published | 2026-08-07 |
| Publication Year | 2026 |
| Pages | 77 |
| Chapters | 17 |
| Language | Swahili |
| Academic | No |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader