ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

MBUGA ZA TAIFA TANZANIA

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 2000 TZS
MBUGA ZA TAIFA TANZANIA
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 06, 2026

MBUGA ZA TAIFA TANZANIA

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 2000 TZS

Mbuga za Taifa Tanzania ni kitabu kinachoonyesha uzuri wa kipekee wa Tanzania kupitia mbuga zake za taifa zilizojaa hazina ya wanyamapori, mandhari ya kuvutia na urithi wa asili usio na kifani. Mbuga hizi ni kivutio kik…

About This Content

Mbuga za Taifa Tanzania ni kitabu kinachoonyesha uzuri wa kipekee wa Tanzania kupitia mbuga zake za taifa zilizojaa hazina ya wanyamapori, mandhari ya kuvutia na urithi wa asili usio na kifani. Mbuga hizi ni kivutio kikubwa cha watalii kutoka duniani kote na nguzo muhimu ya uchumi wa taifa kupitia mapato ya utalii, ajira na maendeleo ya jamii. Kitabu hiki kinaonyesha mbuga za Taifa la Tanzania, umuhimu wake katika uhifadhi wa mazingira na nafasi yake katika kukuza sekta ya utalii. Kipitia kitabu hiki, utaweza kupata shauku ya kuenzi, kulinda na kutangaza urithi huu adhimu kwa vizazi vya leo na kesho.

Publication Details

Category Utalii
Publisher TEPU
ISBN 978-9912-76-722-5
Date Published 2026-08-06
Publication Year 2026
Pages 75
Chapters 14
Language Swahili
Keywords MBUGA
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content