ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

Magonjwa ya Mfumo wa Upumuaji

by William Niyongoma
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
Magonjwa ya Mfumo wa Upumuaji
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 18, 2026

Magonjwa ya Mfumo wa Upumuaji

by William Niyongoma
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Magonjwa ya Mfumo wa Upumuaji Kitabu hiki kinatoa maarifa ya kina kuhusu mfumo wa upumuaji wa binadamu, kazi zake, pamoja na magonjwa yanayouathiri na jinsi ya kuyazuia, kuyatambua mapema na kuyatibu. Kimeandikwa kwa l…

About This Content

Magonjwa ya Mfumo wa Upumuaji Kitabu hiki kinatoa maarifa ya kina kuhusu mfumo wa upumuaji wa binadamu, kazi zake, pamoja na magonjwa yanayouathiri na jinsi ya kuyazuia, kuyatambua mapema na kuyatibu. Kimeandikwa kwa lugha rahisi na kinaunganisha maarifa ya kisayansi na mifano ya maisha halisi ili kuwasaidia wasomaji kuelewa umuhimu wa afya ya mapafu na njia za hewa. Kitabu hiki pia kinaeleza magonjwa mbalimbali kama vile mafua, homa ya mapafu, pumu, kifua kikuu, COPD, saratani ya mapafu, mzio wa njia za hewa, pamoja na maambukizi ya virusi na bakteria yanayoathiri mfumo wa upumuaji. Pia kinaeleza vihatarishi kama uvutaji wa sigara, uchafuzi wa hewa, kemikali hatarishi na namna ya kujikinga kupitia mtindo bora wa maisha na huduma za afya. Ni kitabu muhimu kwa wanafunzi, walimu, wahudumu wa afya, watafiti na wananchi wote wanaotaka kuongeza uelewa kuhusu afya ya mfumo wa upumuaji. Kwa maarifa sahihi na hatua za kinga, inawezekana kupunguza mzigo wa magonjwa ya mfumo wa upumuaji na kuboresha ubora wa maisha.

Publication Details

Category AFYA NA UHAI
Publisher TEPU
ISBN 978-9912-76-749-2
Date Published 2026-08-21
Publication Year 2026
Pages 61
Chapters 24
Language Swahili
Keywords magonjwa ya mfumo wa upumuaji
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content