KUTAYARISHA ARDHI NA KUCHIPUSHA MAZAO ZAIDI
KUTAYARISHA ARDHI NA KUCHIPUSHA MAZAO ZAIDI
Uandishi wa kitabu hiki umefanyika kwa kusudi la kujibu maswali mengi kutoka kwa wakulima kuhusiana na mambo ya kawaida yasiyofahamika vizuri na kwa wepesi. Kuna maarifa mengi ya ajabu kila unapofunua sura za kitabu hik…
About This Content
Uandishi wa kitabu hiki umefanyika kwa kusudi la kujibu maswali mengi kutoka kwa wakulima kuhusiana na mambo ya kawaida yasiyofahamika vizuri na kwa wepesi. Kuna maarifa mengi ya ajabu kila unapofunua sura za kitabu hiki. Msomaji atawezeshwa kuwa na kilimo endelevu na cha kisasa. Mitaji ya kilimo iliyokwama, itaendelezwa tena kwa sababu, kabla ya kuandika kitabu hiki, niliweza kufanya kazi ya kupita karibu wilaya zote za Tanzania bara. Huko nilifanya kazi pamoja na wakulima kadha wa kadha. Changamoto, mahitaji na maoni ya wakulima ni sehemu ya sentensi za kitabu.
Publication Details
| Category | Kilimo |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9976-58-430-1 |
| Date Published | 2026-08-07 |
| Publication Year | 2024 |
| Pages | 154 |
| Chapters | 10 |
| Language | Swahili |
| Keywords | ARDHI |
| Academic | Yes |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader