KUFUNGUA SHAURI NA UTETEZI MAHAKAMANI
KUFUNGUA SHAURI NA UTETEZI MAHAKAMANI
Kufungua Shauri na Utetezi Mahakamani, ni kitabu kinachohusu migogoro ya ardhi na utatuzi wake, inaweza pia kutumika kwa mashauri ya aina nyingine kwani kuna kanuni na mwongozo. Ieleweke kuwa, kutojua sheria, taratibu…
About This Content
Kufungua Shauri na Utetezi Mahakamani, ni kitabu kinachohusu migogoro ya ardhi na utatuzi wake, inaweza pia kutumika kwa mashauri ya aina nyingine kwani kuna kanuni na mwongozo. Ieleweke kuwa, kutojua sheria, taratibu au kutokuwa na fedha zinazotakiwa kulipwa, hakutokupatia haki unayostahili. Kwa hakika, kutofuata taratibu na kutokuwa na fedha zinazotakiwa kulipwa kutakupotezea haki yako. Kwa vile, mahali pekee pa mtu kupata haki yake ni mahakamani, kitabu hiki ni muhimu na cha lazima kwa kila mtu mzima, ikiwa ni pamoja na Viongozi wa Vitongoji, Mitaa, Vijiji, Kata, Tarafa, Wilaya na Mikoa, Wanasheria, Mahakimu na Mawakili.
Publication Details
| Category | SHERIA ZA TANZANIA, UMILIKI WA ARIDHI NA HAKI ZA WANANCHI |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9987-67-134-2 |
| Date Published | 2026-08-06 |
| Publication Year | 2026 |
| Pages | 163 |
| Chapters | 5 |
| Language | Swahili |
| Keywords | SHAURI NA UTETEZI |
| Academic | No |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader