Book
Jifunze Kustawisha Michikichi
Book
Purchase + Subscription
2000 TZS
Jifunze Kustawisha Michikichi
Book
Purchase + Subscription
2000 TZS
Michikichi ni zao mojawapo ya mazao ya mafuta ambalo hulimwa kwa wingi katika mikoa ya Kigoma, Mbeya na Tanga. Pia, hulimwa kwa kiasi kidogo katika mikoa ya Kagera Morogoro, Pwani, Rukwa na Visiwa vya Pemba na Unguja.Ki…
About This Content
Michikichi ni zao mojawapo ya mazao ya mafuta ambalo hulimwa kwa wingi katika mikoa ya Kigoma, Mbeya na Tanga. Pia, hulimwa kwa kiasi kidogo katika mikoa ya Kagera Morogoro, Pwani, Rukwa na Visiwa vya Pemba na Unguja.Kitabu hiki kinakupa mwongozo na Elimu pana ya uza;lishaji utakao ongeza tija katika zao hili.
Publication Details
| Category | Agriculture |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9987-07-028-7 |
| Date Published | 2026-08-07 |
| Publication Year | 2010 |
| Pages | 38 |
| Chapters | 5 |
| Language | Swahili |
| Academic | No |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader