Huu ni Mchezo Gani?
Huu ni Mchezo Gani?
Kalamu ya Lili ni hadithi fupi inayowahusu wanafunzi watatu wa shule ya msingi na mwalimu wao. Wanafunzi hao ni Lili, Kindi na Karimu. Hadithi inaanza kwa Lili kupewa pesa na baba yake za kununulia kalamu. Anaenda s…
About This Content
Kalamu ya Lili ni hadithi fupi inayowahusu wanafunzi watatu wa shule ya msingi na mwalimu wao. Wanafunzi hao ni Lili, Kindi na Karimu. Hadithi inaanza kwa Lili kupewa pesa na baba yake za kununulia kalamu. Anaenda shuleni. Wakati wa mapumziko ya asubuhi anauacha mfuko wake wenye kalamu yake darasani. Akiwa nje, Kindi anarudi darasani na kufungua mfuko wa Lili na kuiba ile kalamu. Anaificha chini ya mwembe. Wakati akiificha Karimu alimwona. Kwa wakati muafaka Karimu anaiba na kuificha kwenye mtaro. Baadaye Karimu akaenda kuichukua. Wakati akiichukua Kindi alimwona na zogo kubwa likaanza.
Publication Details
| Categories | HADITHI FUPI ZA WATOTO NA VIJANA, VITABU VYA WATOTO VYENYE MICHORO |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9-987-67133-5 |
| Date Published | 2019-05-27 |
| Publication Year | 2019 |
| Pages | 40 |
| Chapters | 1 |
| Language | Swahili |
| Keywords | kids, Young Adult |
| Academic | Yes |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader